
JINA LA CHAMA CHA SIASA .

REJISTA YA WAJUMBE WA BOOI YA WAOHAMINI YA CHAMA CHA SIASA
KIFUNGU CHA SA(2)(d) CHA SVS NA KANUNI YA 15(3) YA KUUVS

Namba ya kadi
Tarehe ya

Tarehe ya
Sanduku la

Picha ya
Na. Jina la Mdhamini ya Umri Jinsi Cheo udhamini Mahali anapoishi Wilaya anayoishi Mkoa anaoishi Namba ya simu "passport size"

mwanachama
kuteuliwa

kuisha
Posta

va sasa

Saini ya Mwenyekiti wa Taifa au mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu au mwakilishi wake

Jina . Jina .

Cheo . Cheo .
Tarehe .

Muhuri wa chama

NB:
SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa

-----------~


